Starfsfólk

Skrifstofa RSÍ

Stórhöfða 31, 110 Reykjavík
Sími:  5400100   
Skrifstofan er opin kl. 8:00 -16:00 mánudag til fimmtudags.  Föstudaga 8:00 - 15:00.

Starfsfólk á skrifstofu rsi@rafis.is

Kristján Þórður Snæbjarnarson

Kristján Þórður Snæbjarnarson formaður RSÍ

Kjarasamningar og samskipti út á við; ASÍ, nefndarstörf og norræn samskipti 
Myndir í fullri upplausn: KÞS_1.JPG
kristjan@rafis.is

 

img 5478-002

Ísleifur Tómasson

Kjarasamningar og réttindi, vinnuverndarmál

isleifur@rafis.is

 

 

Georg Pall svhv

Georg páll Skúlason

Kjarasamningar og réttindi, vinnuverndarmál


georg@rafis.is

 

Hronn BW2

Hrönn Magnusdóttir

Umsjón með orlofshúsakerfi, umsjón með tómstunda og menntastyrkjum Grafíu.


hronn@rafis.is

 

 

IMG 5730 copy-2

Björn Ágúst Sigurjónsson

Umsjónarmaður fasteigna RSÍ, vinnuverndarmál, viðhald orlofshúsa 

agust@rafis.is

 

 

img 5518-002

ÁLFHILDUR GUÐMUNDSDÓTTIR

Bókhald

alfhildur@rafis.is

 

 

Erla web 1 of 1

ERLA SIGRÍÐUR ERLINGSDÓTTIR

Gjaldkeri, styrktarsjóður

erla@rafis.is


  

rafis2018 37 2

Björn Eysteinsson

Kjarasamningar og réttindi

bjorn@rafis.is

 

Adam Kari BW

Adam Kári Helgason

Eftirlit á vinnustöðum, kjaramál,   eftirfylgd vegna erlendra starfsmanna

adam@rafis.is

 

  

img 5390-002

Sigrún Sigurðardóttir

Skrifstofustjóri RSÍ


sigrun@rafis.is

 

   

IMG 2262

Ragnar Valur Ragnarsson

Umsjón orlofseigna
sími: 862-5220 

skogarnes@rafis.is

 

 

blanco

Eyjólfur Óli Jónsson

Umsjónarmaður Miðdal
sími: 894-1169

middalur@rafis.is

 

 

2F - Hús fagfélaganna  

Elsa María BW

ELSA MARÍA RÖGNVALDSDÓTTIR

Lögmaður

 

 

img 5390-002

GERÐUR HELGADÓTTIR

Móttaka og símsvörun, umsjón orlofshúsa
sími: 540-0136

gerdur@2f.is

 

 


Helga Árnad net

HELGA ÁRNADÓTTIR

Móttaka og símsvörun, umsjón orlofshúsa
sími: 540-0120

helgaa@2f.is 

 

 

Palmi F

pálmi finnbogason

Skrifstofustjóri 2F - Hús fagfélaganna
sími: 540-0119

palmi@2f.is

 


Helga B
HELGA  björg steingrímssdóttir

Samiðn félagakerfi
sími: 540-0118

helga@2f.is

 

 

blanco

þorsteinn Hilmarsson

2F Bókhald
sími: 540-0141

denni@2f.is

 


Hubert 2

Hubert Pawlik

Vinnustaðaeftirlit
sími: 540-0135

hubert@2f.is

 

 

Harpa Snae

HARPA Snæbjörnsdóttir

Mötuneyti og ræsting
sími: 540-0137

harpa@2f.is

 


blanco

MARTA kristjánsdóttir

Mötuneyti og ræsting
sími: 540-0137

marta@2f.is

   

   

VIRK ráðgjafar á Stórhöfða

img 5390-002

HLÍN GUÐJÓNSDÓTTIR

Ráðgjafi VIRK Starfsendurhæfingarsjóðs
sími: 540-0132 

hlin@storhofdi.is

 

  

PassaMRakk BW

RAKEL BJÖRK GUNNARSDÓTTIR

Ráðgjafi VIRK Starfsendurhæfingarsjóðs
sími: 540-0133

rakel@storhofdi.is

 

 

gudrungvirk

Guðrún Elínborg guðmundsdóttir

Ráðgjafi VIRK Starfsendurhæfingarsjóðs
sími: 540-0134

gudrung@storhofdi.is

 

Hildur Petra

Hildur Petra friðriksdóttir

Ráðgjafi VIRK Starfsendurhæfingarsjóðs
sími: 540-0115

hildur@storhofdi.is

 

Unnur B

unnur b. árnadóttir

Ráðgjafi VIRK Starfsendurhæfingarsjóðs
sími: 540-0116

unnur@storhofdi.is

 

 

   

 

  

 

 

Þessi vefur notar vafrakökur til að tryggja eðlilega starfsemi vefsins og mæla heimsóknir á hann. Engar persónugreinanlegar upplýsingar eru vistaðar án samþykkis. Til að lesa nánar um hvernig við notum vafrakökur á þessum vef, Smelltu hér.

Samþykkir þú að vefurinn noti vafrakökur?